The last time we met
Part 2 😮💨🔥
Baada ya ile encounter ya December… mambo haikurudi normal tena. Chat zilianza kuwa longer kuliko kawaida. “Good morning” zikaanza kuwa mandatory kama tax ya serikali 😅. Siku nisipomtext mapema, ananitumia: “Leo umeamua kusahau watu wako?”
Na mimi ndani najua hii si ile convo ya kawaida tena.
Pole pole tukaanza kuzoeana vibaya. Akianza kunitumia random voice notes akicheka… mara memes za relationship… mara “hii imenikumbusha wewe.” Eeh bana, hapo nilijua nimeanza kuingia deep waters.
Sasa kuna siku aliniambia: “Si siku moja unitokee tukule tu kitu mahali…”
Mimi niliread hiyo text kama mara 17 kuhakikisha sijaota 😭
Nikajifanya mtulivu: “Wazi… sema tu...
Loading comments...
Related Stories
No related stories available.
Explore More Topics
No topics available at the moment