EPISODE 6(CHLOE)
Me : What's your name again?
"I'm Debbie"
Me : Debbie hakuna customers mnatokwa
Debbie : Carl hapa ndani tumefanya kazi for long sana na tuko na frequent customers wale wenye ni wetu specific..kila manzi hapa ako na specific wake.. Chloe amechukua wote
Me : Hachukui ni clients wenyewe wanamtaka
Debbie : You need to do something Carl
Alikua amebeba haga nikazispank kiasi. Zika jiggle manze kidogo nimbao
Debbie : Aaw you like them
Me : Sijasema nazipenda
Debbie : You can have them
Me : Wee
Debbie : Lakini Carl help us.. profit yetu ikidrop tutafutwa job for real Chloe anachukua clients wote
Nikashindwa sasa hapo namsaidia aje. Chloe anawatoka customers vibaya sana. Ameanza kazi leo lakini profit margin yake karibu inawafikia😂. Unajua hapa unalipwa na profit unaleta. The more profiit you bring the higher your pay na pia wanakula commissions. Kama inafaa client alipe 5k then alipe 6k utakula some percentages kwa hio thao ya juu.
Shakila : Carl I'm really sorry i..
Me : Sorry na karibu nimalizwe wewe.. Shakila i will never..i will never come into your house
Shakila : Carl no huwezi fanya ivo.. Carl please people make mistakes forgive me
Me : No..kama ningededi ungeambia nani it was a mistake?
Shakila : I can't do without you Carl
Me : Atii?...we wacha jokes bana
She can't do without me na nilikua nimemalizwa. Madem wanakuanga helpless wakati unapokea kichapo hawezi chukua hadi kisu adunge mse. We unamalizwa yeye akipiga nduru ni kama ako hired. Sasa usiku mambo ikachemka. Kuna client akakuja hapo kwa counter
"Boss"
Me : Yes
"I want her"
Me : Ooh Chloe
"Yes..nalipa how much"
Me : 20k"
"Chukua 17"
Me : Ongeza thao tufunge kazi"
Wasee walikua wanapigania huyo manzi vibaya sana. Alikua anatuingizia doo mbaya sana. One bad thing about hio job ni ati dem akikosa kudeliver anafutwa kazi. Another thing, dem mwingine akikam atakeover kama Chloe hao wengine wanakua kwa risk ya kupoteza job and they'll do anything kumake sure competition haiko stiff.
***
Na pia kulikua na strippers lakini sio rahisi stripper akuliwe. Kulikua na rules na strippers were exclusively strippers kazi yao ni hapo kwa stripe polls ku entertain clients. Escort girls ndo walikua wanakuliwa. Jamaa flani akakam pale kwa counter . Shakila hakukua
Me : What's up bro
"Niaje bro"
Me : Poa sana
"I'm Wayne '
Me : How may i help you Wayne"
Wayne : I'll buy you a drink
Me : Aii..mbona
Wayne : Mi hukunywa hapa daily.. and i have been observing something
Me : Kama gani
Wayne : Niko na idea ya kuopen a very big pub kushinda hii..na nimecheki kazi yako ni safi..why don't we combine this strategy mimi na wewe we open our own business ya pub, strippers, escort girls instead ya kufanyia mse kazi?
Me : Good idea Wayne lakini this can take more than 5 years
Wayne : I heard someone calling you Carl
Me : Yeah I'm Carl
Wayne : Carl wakati mse ako na idea that thing is already there.. meaning you just...
Loading comments...
Related Stories
Explore More Topics
No topics available at the moment