Nilimwacha Mume Wangu Kwa Tajiri, Leo Ninaomba Msamaha Hospitalini
Nilimwacha Mume Wangu Kwa Tajiri, Leo Ninaomba Msamaha Hospitalini
Nilikuwa na mume mzuri. Jina lake ni Daniel. Tulioana baada ya kufanya mapenzi kwa miaka minne. Alikuwa mfanyakazi wa kawaida katika kampuni ya simu, mshahara wake ulikuwa wa kutosha kulipa rent ya nyumba ndogo kariakoo na kunilisha mimi na binti yetu mdogo, Amanda, aliyekuwa na miaka mitatu.
Lakini mimi, Grace, nilikuwa nimechoka na maisha ya “kawaida”. Kila mwezi nilikuwa naona marafiki zangu wa Instagram wakienda Dubai, wakinunua magari mapya, na kuvaa nguo za designers. Mimi nilikuwa navaa vitenge vilivyochakaa na kurudi nyumbani na daladala. Moyo wangu ulikuwa umejaa wivu.
Siku moja, nilipata simu kutoka kwa rafiki yangu, Lisa. “Grace, kuna mzee mkubwa sana anatafuta mwanamke mzuri na mwenye hekima. Anakupa kila kitu. Anataka tu urafiki maalum. Unavutiwa?”
Nilicheka kwanza. Lakini usiku huo, nilimwangalia Daniel akiwa amelala usingizi mzito baada ya kazi ya siku nzima. Niliwaza: “Huyu mtu hanipi maisha ninayotaka.”
Wiki mbili baadaye, nilikutana na Bwana Charles. Alikuwa na miaka 58, mmiliki wa makampuni matatu ya ujenzi na hoteli mbili jijini Dar es Salaam. Alikuwa mfupi kidogo, lakini alikuwa na pesa nyingi na tabasamu la mshindi. Tulikutana kwenye suite ya hoteli ya kifahari Sea Cliff.
“Grace, wewe ni mrembo sana. Nataka tukae vizuri. Nitakulipa rent, nitakupa gari, na kila mwezi utapata milioni moja na nusu,” alisema huku akinigusa bega langu.
Moyo wangu ulipiga kwa kasi. Nilifikiria binti yangu, nilifikiria Daniel… lakini niliwaza pia maisha ya anasa. “Sawa,” nilisema kwa sauti ndogo.
Ilichukua siku tatu tu kumwambia Daniel ukweli.
“Tumeishia hapa Daniel. Nahitaji maisha bora. Wewe hunipi chochote,” nilimwambia jioni moja aliporudi na mchele na...
Loading comments...
Related Stories
Explore More Topics
No topics available at the moment