Mambo ya wanzugu tuache buana… 😅
Juzi niko na mpoa wangu kwa balcony, ka-evening breeze kadogo, Nairobi skyline inang’aa mbali kama ndoto za tender za serikali. Tulikuwa tu hapo tukicheka, yeye amevaa kajeggings kake, mimi nikiwa na confidence ya mwanaume ambaye hajawahi shika gym lakini anaamini mapenzi huongeza nguvu.
Sasa sijui ni nini ilinipata. Labda ni ile mood ya “romantic hero” ama zile movie za watu wanainuliwa juu kama feather. Nikasema, “Ngoja nikuonyeshe kitu…”
Nikajaribu kumuinua namna hii – mikono chini ya mapaja, kifua mbele, nikapiga hesabu za physics za haraka haraka kichwani… lakini kumbe gaidi iko na kilo mia safi, bila tax. 😭
Bro… ile moment nilijua...
Loading comments...
Related Stories
No related stories available.
Explore More Topics
No topics available at the moment