Kaa mzazi haezi kutumia pesa ya food inakutosha itakua mbaaya kukula food
Nilipohamia mjini, nilikuwa na ndoto kubwa. Nilijiamini kwamba ningeweza kujitegemea kwa kila kitu. Nilikuwa nimepata kazi ya muda ambayo haikulipa sana, lakini nilijipa moyo nikisema, "Nitapanga matumizi vizuri."
Changamoto ilianza kwenye chakula.
Nilikuwa nimejiwekea bajeti ya chini ya KSh 150 kwa siku. Asubuhi nilikunywa chai ya bei rahisi, mchana nilikula chochote kilicho nafuu, na usiku mara nyingi nililala nikiwa na njaa ili pesa isitoshe hadi mwisho wa wiki.
Mwanzoni niliona kama ni kawaida. Nilikuwa nikiamini kuwa kuvumilia njaa ni sehemu ya maisha ya kujitafuta. Lakini kadri siku zilivyopita, mwili ulianza kunisaliti. Nilikuwa mchovu kila wakati, sikuwa na nguvu kazini, na hata kufikiria vizuri kulianza kuwa ngumu.
Siku moja nilipigiwa simu na mama.
Aliniuliza, "Umekula?"
Bila kufikiria nilimjibu, "Nimekula."
Lakini ukweli ni...
Loading comments...
Related Stories
Explore More Topics
No topics available at the moment