Kabla tuanze sema,COMRADE TIARARA!✊️😅
Sasa leo pale Kenyatta yunivasiti, niko harakati zangu za kufunga digrii✅️. Mtihani ni ya 3rd last nimalise hii maneno. Sema TIARARA✊️.
Nikiendelea kuchungulia mwakenya yangu huku jicho ikiwa wa invigilator kama mwewe🫣, naskia commotion. Nainua shingo mara moja! Hapa unajua ni pahali pa hatari yaani makosaa kidogo tu na degree unaenda nayo nyumbani labda ile ya temperature kupanda kwa sababu ya kupaniki🥶 .
Nazungusha tu shingo namna hii naona malkia mmoja wanapambana na lecturer. Nikajua baas, hii sasa ndio operesheni okoa digrii.
Mwanadada alikua na nguvu kuliko damu ya mwanakondoo my loves😶.
Na ndio ujue hii operesheni...